Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ลงชื่อเข้าตำรวจ

3 posters

Go down

ลงชื่อเข้าตำรวจ Empty ลงชื่อเข้าตำรวจ

Post  SoDaKe Thu Jan 08, 2009 5:52 pm

กรุณากรอกใบสมัคร

กรุณากรอกให้ครบถ้วนหากไม่ครบจะไม่ทำการ Approve หรืออนุมัติให้

1.ชื่อในเกมส์ : SoDaKe_tib
2.ชื่อเล่น :ใหม่
3.เลเวล :3
4.อายุ :15
5.จำนวนครั้งที่โดนเตะหรือแบน :0
6.เล่นในเกมส์มากี่ชั่วโมงแล้วกด /stats เพื่อดู :ไม่ทราบครับ
7.เวลาที่เล่นประจำ (วัน:เวลา) :เสาร์09น.-22น.วันธรรมดา17น.-22น.
8.อาชีพที่กำลังทำอยู่ก่อนจะมาสมัครตำรวจ :ไม่มีครับ
9.คณเคยติดคุกลับหรือไม่ :เคยครับ
10.คุณมีใบขับขี่แล้วใช่ไหม :มีแล้วครับ
11.ทำไมถึงอยากเป็นตำรวจ (มากกว่า 3 บรรทัดห้ามเว้นบรรทัดหรือเว้นวรรค ) :ผมอยากเป็นตำรวจเพราะด้วยความที่พ่อผมให้สอบเข้าโรงเรียนตำรวจแล้วสอบไม่ได้ผมเลยเซ็งกะชีวิตเลยมาเล่นเกมมั่งเลยอยากเปนอาชีพตำรวจครับตามอุดมการของพ่อ
12.เคยเป็นหน่วยงานรัฐมาก่อนหรือไหมถ้าเคยคือ :ไม่ครับ
13.คุณรู้เส้นทางในเมือง SF เป็นอย่างดีใช่หรือไม่ :ดีครับเพราะเล่นออฟไลน์จนเคลียร์2รอบแล้วครับ

หากผ่านการอนุมัติแล้วจะทำการสอบขั้นอื่นๆต่อไป
SoDaKe
SoDaKe

Back to top Go down

ลงชื่อเข้าตำรวจ Empty Re: ลงชื่อเข้าตำรวจ

Post  Kimberly_Angeles Thu Jan 08, 2009 6:25 pm

สมัครแบบนี้ผิดขั้นตอนและจะไม่ได้รับการดำเนินการต่อไปนะครับ

เขาให้ไปลงในกระทู้ครับ ไม่ใช่มาตั้งกระทู้ลงอย่างนี้นะครับ
Kimberly_Angeles
Kimberly_Angeles
Admin

http://www.gtasims.co.cc

ลงชื่อเข้าตำรวจ Empty Re: ลงชื่อเข้าตำรวจ

Post  keezamanzz Thu Jan 08, 2009 11:13 pm

อย่าตั่งหลายกระทู้ด้วยครับมันรกกระทู้
keezamanzz
keezamanzz

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top

- Similar topics