Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ

4 posters

Go down

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ Empty กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ

Post  keezamanzz Wed Jan 07, 2009 10:22 pm

เจอบัคอะไรแจ้งด้วยนะครับ
keezamanzz
keezamanzz

Back to top Go down

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ Empty Re: กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ

Post  Kimberly_Angeles Thu Jan 08, 2009 11:14 am

ขอความร่วมมือนะครับ เจอบัคอะไร อย่าเก็บไว้ใช้คนเดียว เอามาบอกแอดมินครับ แอดมินจะได้นำไปใช้มั่ง เอ้ย !! นำไปปรับปรุงกับเวิฟเวอร์ของเราทุกคนครับ
Kimberly_Angeles
Admin

http://www.gtasims.co.cc

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ Empty อืม

Post  Mafia_Tilor_Grade Thu Jan 08, 2009 12:44 pm

ขอแจ้งมั้งนะงับ

บอยว่าเงินอัพเวลมันเริ่มแพงขึ้นละบอยเวลเยอะแล้ว

สู้กะเงินอัพเวลไม่ไหวอะช่วยลดได้ปะงับ

ไม่ไหวอ่าตอนนี้อยู่ที่ 100k แล้วงับ ถ้าลดได้ก้อจะดีมากๆ
Mafia_Tilor_Grade
Mafia_Tilor_Grade

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ Empty Re: กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ

Post  Kimberly_Angeles Thu Jan 08, 2009 5:21 pm

Mafia_Tilor_Grade wrote:ขอแจ้งมั้งนะงับ

บอยว่าเงินอัพเวลมันเริ่มแพงขึ้นละบอยเวลเยอะแล้ว

สู้กะเงินอัพเวลไม่ไหวอะช่วยลดได้ปะงับ

ไม่ไหวอ่าตอนนี้อยู่ที่ 100k แล้วงับ ถ้าลดได้ก้อจะดีมากๆ
หากเจอพี่เช็คหรือ [B]lack_List ลองคุยๆดูนะครับ
Admin

กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ Empty แจ้งผู้เล่น

Post  MonKeY Sun Jan 11, 2009 6:16 pm

ยิงจุดเกิด จนเงินหายไป 30k
รู้สึกจะมีคนที่เป็นแก๊ง SIMS ด้วย
กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ M0114

อันนี้...ก็..

VV
VV
กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ 90115

MonKeY

Post  Kimberly_Angeles Sun Jan 11, 2009 7:21 pm

MonKeY wrote:ยิงจุดเกิด จนเงินหายไป 30k
รู้สึกจะมีคนที่เป็นแก๊ง SIMS ด้วย
กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ M0114

อันนี้...ก็..

VV
VV
กระทู้แจ้งบัคต่างๆในเกมครับ 90115
อันนี้ไม่ใช่แก๊ง sims นะครับ เป็นแก๊งทั่วไปที่มักจะมีเรื่องกับหน่วยงานรัฐอยู่แล้วครับ ดังนั้น ทหารสามารถจับได้ในเขตเรือทันทีเลยครับ แต่ถ้าเขตอื่นแล้วดาวไม่ถึงต้องเป็นหน้าที่ของตำรวจครับ
Admin

Post  keezamanzz Mon Jan 12, 2009 5:07 am

Very Happy 5 5 5 5 ทหารโดนหนักเลยสิเมื่อวาน (ผมก็เกือบหมดตัวเหมือนกันT_T) Razz
keezamanzz
keezamanzz

Post  MonKeY Mon Jan 12, 2009 5:11 pm

ไม่หนักหรอกครับ..

แต่ เลิกเล่นเลยครับ

ไม่ไหวครับ
ทั้ง ด่า ทั้งยิงจุดเกิด เกมส์ประเภทนี้ผมรับไม่ได้หรอก.....= = ไปเล่นเซิฟฝรั่งล่ะ เล่นเซิฟไทยแล้วเจอแบบนี้..

MonKeY

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top